Web Analytics
Spika Ndugai Atuma Salamu kwa Wabunge Waliodai Yeye ni

Spika Ndugai Atuma Salamu kwa Wabunge Waliodai Yeye ni

<

Spika Ndugai Atuma Salamu kwa Wabunge Waliodai Yeye ni Dhaifu

Spika wa Bunge, Job Ndugai ametoa sababu za kiongozi wa upinzani bungeni kutokuwa na gari lake linalohudumiwa na Bunge kuwa ni kutokana na dereva wake ...

Darasa la 7 Kuanza Mitihani ya Kuhitimu Kesho na Kesho Kutwa

Rais wa Congo Joseph Kabila atangaza kutokuwania Urais tena

WAZIRI MKUU KASSIM MAJALIWA AONGOZA MAMIA YA WAOMBOLEZAJI KUUGA MWILI WA MBUNGE WA DIMANI

Rais Magufuli aitaka Mahakama kufuatilia madeni ya kesi serikali ilizoshinda

Waziri Masauni: Waliolipua Bomu Nyumba ya Kamishna wa Polisi Zanzibar ni Viongozi wa CUF

Serikali kupitia Wizara ya Ardhi Nyumba na Maendeleo ya Makazi imeanza kutoa hati mpya za ardhi zenye umri wa miaka 99 tofauti na zile zilizokuwa zikitolewa ...

Visitar

Wabunge chadema kuhojiwa kwa kukiuka agizo la kutofanya mikutano

KIGWANGALLA AAGIZA KUKAMATWA KWA KIJANA MAARUFU MITANDAONI KWA USHOGA JAMES DELICIOUS http://bit

Msajili wa Vyama vya Siasa Alaani Tamko la CHADEMA

technics: Sheria ya Mahakama ya Mafisadi Yatinga Rasmi Bunge.

Explore Kilimanjaro and more!

Polepole amesema Chama chake hakitampokea Mtu adi afuate taratibu

CCM Yaomboleza Vifo Vya Polisi Waliouawa Na Majambazi.

Waziri wa Afya Ummy Mwalimu ameeleza kuwa Serikali haikatazi Watumishi wa Afya kumiliki maduka ya dawa lakini ni vizuri wakazingatia kuweka maduka hayo ...

Mufti wa Tanzania athibitisha kufanyika kwa mabadiliko BAKWATA

TEZI DUME YAZIDI INAUWA WATU WANNE KATI YA WATU SABA https://t.

Taarifa Rasmi: Aliyekuwa Spika wa Bunge Samwel Sitta Afariki Dunia http://bit

TV Presenter at Azam TV Studios in Tanzania - Studio looks great.

GAZETI LA MSETO LAPEWA SIKU 7 LIMUOMBE RADHI NAIBU WAZIRI NGONYANI

Lowassa Apigilia Msumari Oparesheni UKUTA Asema Haiwezekani Mtu Mmoja Azuie Kila Kitu

Mahakama yaicharukia serikali kesi ya Godbless Lema.

Mkoa Paul Makonda Atangaza Msako wa Nyumba Kwa Nyumba Kuwabaini Wasio na Kazi Maalum

Rais Magufuli Akutana na Rais wa Zanzibar Dr. Ali Mohamed Shein.

Picha: : Rais Magufuli aondoka Nchini Kwenda Kenya Kwa Ziara ya Kiserikali ya Siku Mbili

Rais Magufuli Awaweka Majaribuni Wakuu wa Wilaya 20

Mbunge Ahoji Serikali 'kung'ang'ania' Ng'ombe Jimboni Kwake ~ Mwakasege Blog

Read it

Mfalme wa Morocco Kupokewa kwa Mabango Leo Hapa Nchini

Maaskofu Walaani Mauaji ya Polisi na Utekaji Wananchi

Bunge Lapitisha Rasmi Muswada Wa Sheria Ya Huduma Za Habari Wa 2016

Rais wa (TLS) na Mbunge wa Singida Mashariki, Tundu Lissu ameikana taarifa inayosambaa mitaani na kwenye mitandao ya kijamii kuwa amealikwa kwenye Mkutano ...

Hiki ndicho alichokiandika Lema kuhusu Ben Saanane na Lissu

John Pombe Magufuli of Tanzania has told the security forces of the country to arrest and

Contact us about this article

SERIKALI YATOA TAMKO JUU YA UWEPO WA MAFUA YA NDEGE. http://bit.ly/2k9Kx36 http://bit.ly/2jf516h

Kauli ya Serikali Kuhusu NGOs zinazohamasisha ushoga

Sakata la upungufu wa nguvu za kiume ambalo limekuwa changamoto kubwa kwa baadhi ya wanaume miaka ya sasa, limeibua sintofahamu bungeni baada ya mbunge wa ...

Mahausigeli 15 waliokuwa wakipelekwa Oman wanaswa

Waziri Mkuu atoa onyo kali kwa TRA

Kinga ya Ukimwi Haifanyi Kazi Kwa Wasichana

Proud🇹🇿 on Twitter

September 6, 2017 maondo Leave a comment

Raymond: Natafuta Kiki inakwamishwa na wasanii niliowataja katika wimbo

Image result for ezekiel maige images

Kauli ya Jeshi la Polisi Kuhusu Kumkamata Zitto Kabwe Bungeni

Mkubwa Fella Afunguka Namna milioni 50 za Kayumba zilivyotumbuliwa

Malaika Afungukia Alivyoingizwa Mjini China

0, 0

Waziri Mkuu: Fuatilieni Madai ya Wakulima wa Kahawa

Hashim-Rungwe2.jpg

Katarina Karatu mchekeshaji wa kike namba 1 Tanzania

WASWAHILI wanasema mwenzako akinyolewa, wewe tia maji nywele zako, sina hakika kama Uchebe, ambaye ni mpenzi mpya wa Diva kutoka kiwanda cha Bongo fleva na ...

PAUL BAHEBE: SAMWEL SITTA AWAJIBU UKAWA ASEMA UJENZI WA RELI NI.

Naibu Spika amzuia Waziri Mkuu kujibu maswali ya wabunge wa Chadema

Polisi Yaua Majambazi Matatu Yaliyokuwa Yamejificha Katika Mapango ya Ambani

JPM amsifia Mbunge wa Ukerewe " Sura yake Chadema moyo ni ...

Post ya Mama yake Diamond Platnumz Kuhusu Wema Sepetu

Nuh Mziwanda Amuumbua Upya Shilole

RC Paul Makonda Katoa Ujumbe Mzito Kuwajibu Wanaotoa Waraka wa Kuikosoa Serikali

... Uhuru Kenyatta amesema kuwa hakubaliani na uamuzi wa Mahakama ya Juu nchini humo ya kubatilisha uchaguzi wa urais uliopita na kuagiza kufanyika upya kwa ...

Zitto Kabwe atoa salamu za pole kwa RC Gambo kufuatia kifo cha mama yake

Askofu gwajima uso kwa uso na wazili mkuu | medtechnics.blogspot.com | Pinterest

Kingunge kuagwa viwanja vya Karimjee

Mwambaji Malaika na Aliyekuwa Mpenzi Wake Eddy Hapatoshi...Wanyanganyana Magari | medtechnics.blogspot.com | Pinterest

SOMA HABARI ZA MAGAZETI YA KITANZANIA LEO NOVEMBA 10 | jumaclick SOMA HABARI ZA MAGAZETI YA KITANZANIA LEO NOVEMBA 10 | Pinterest

Proud🇹🇿 on Twitter

Explore these ideas and more!

Mahakama Kuu Yampunguza MAKALI Mkurugenzi wa Mashitaka Nchini (DPP)

Explore Leo and more!

Zoezi la Upimaji wa Afya Bure limeanza leo kwenye Viwanja vya Mnazi Mmoja,huku baadhi ya Wananchi wakitoka Mikoani kuja Dar es Salaam kufuata huduma na ...

CHADEMA Wamwandalia Sherehe Wema Sepetu | medtechnics.blogspot.com | Pinterest

Waziri Mkuu Ataka TANCOAL Itimize Masharti Ya Mkataba Mgodi Wa Ngaka

Manara: "Wanatamani nisionekane duniani"

Waziri Mkuu Majaliwa Aitembelea Familia Ya Marehemu Sokoine Monduli Juu

Bajeti Kuu Ya Serikali 2016/2017 Yapitishwa Bungeni Kwa Asilimia 100.

Meya wa jiji la Dar: Zoezi la ukaguzi kila nyumba aliloagiza RC Makonda ni Batili

Com na Habari Zilizopo Katika Magazeti ya Leo Jumatano ya Septemba 6.

Wizara Ya Fedha Yaomba Trilioni 12

Waziri wa Viwanda, Biashara na Uwekezaji Charles John Mwijage amekiri kupokea wito wa kwenda nchini India kwa ajili ya kusafisha jina la Tanzania baada ya ...

Chadema Waamua Kuwaacha CCM Wafanye Mkutano wao Dodoma...Wao Kufanyika Dar

EYOPAH MAGAZETI : Habari Zilizopo Katika Magazeti ya Leo Jumatano ya Septemba 6

Frederick Sumaye ( Waziri Mkuu Mstaafu ) Ateuliwa kuwa Mjumbe wa Kamati Kuu Ya CHADEMA

Waziri wa Kilimo Awanyooshea Kidole Maofisa Ugani Wanaoomba Rushwa

Tanzania Kujifunza Toka China Kuhusu Namna ya Kukuza Uchumi

Mimi ni mwanaume mwenye umri wa miaka 42 na mkaazi wa jijini Dar Es Salaam.

Makachero Watumwa Mwanza na Arusha Kuchunguza Mauaji ya dada wa bilionea Msuya

SHAIRI: LEO NI KUMBUKUMBU YA KUZALIWA KWA SHUJAA HUYU.

TBC yapokea msaada wa ujenzi wa studio mpya

Baby Madaha akanusha kufunga ndoa alivishwa pete ya uchumba